Kwayoyin Halitta masu amfani

 • Muti-Well Plate

  Farantin Muti-Well

  Dukkanin faranti an kera su ne a cikin dakin tsabta na LIFAN don tabbatar da ingancin ingancin ƙirar. Hanyoyin mu masu yawa na polypropylene suna ba da kyakkyawan mafita don adana samfurin da saitin gwaji, yana ba da izinin sarrafa abubuwa masu narkewa da adana abubuwa cikin sauƙi. Duk faranti tsarin ANSI ne don dacewa tare da tsarin sarrafa kansa.

 • Robotic tips for Agilent

  Nasihu na Robotic don Agilent

  LIFAN Robotic Tukwici an tsara shi ta ƙwararrun injiniyoyi, kuma an ƙirƙira shi a cikin ɗakunan ɗakuna mai tsabta na 100,000, ana aiwatar da abubuwa tare da kayan aikin kyauta. Kafin aikawa ga abokan cinikinmu, duk samfuran suna samun dama ta hanyar tsayayyen tsari na QC wanda aka tabbatar dashi ta hanyar ISO 9001, tsarin sarrafa ingancin ISO13485, don tabbatar da mafi inganci. Muna ba da tabbacin cewa dukkan samfuran ba su da DNase / RNase, kuma ba pyrogenic ba ne don saduwa da mafi girman ma'auni na gwajin gwaji da kuma binciken asibiti.

  LIFAN Robotic Tips ana kerarre shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. An samar da saman tukwici ta hanyar tsari na musamman. Wannan aikin yana sanya saman saman ciki ya zama ruwa, saboda haka yana rage asarar samfuri kuma yana samar da mafi girman haɓaka lokacin aiki tare da kafofin watsa labaru masu mahimmanci.

  LIFAN tana ba da cikakkiyar mafita ta OEM na nasihu don tsarin atomatik daban-daban. Ana kera ƙirar atomatik zuwa tsayayyun bayanai dalla-dalla ƙarƙashin tsauraran matakan sarrafawa da haɗuwa ta atomatik don tabbatar da daidaitaccen aiki da inganci.

 • Tips for Beckman

  Nasihu don Beckman

  LIFAN Robotic Tukwici an tsara shi ta ƙwararrun injiniyoyi, kuma an ƙirƙira shi a cikin ɗakunan ɗakuna mai tsabta na 100,000, ana aiwatar da abubuwa tare da kayan aikin kyauta. Kafin aikawa ga abokan cinikinmu, duk samfuran suna samun dama ta hanyar tsayayyen tsari na QC wanda aka tabbatar dashi ta hanyar ISO 9001, tsarin sarrafa ingancin ISO13485, don tabbatar da mafi inganci. Muna ba da tabbacin cewa dukkan samfuran ba su da DNase / RNase, kuma ba pyrogenic ba ne don saduwa da mafi girman ma'auni na gwajin gwaji da kuma binciken asibiti.

  LIFAN Robotic Tips ana kerarre shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. An samar da saman tukwici ta hanyar tsari na musamman. Wannan aikin yana sanya saman saman ciki ya zama ruwa, saboda haka yana rage asarar samfuri kuma yana samar da mafi girman haɓaka lokacin aiki tare da kafofin watsa labaru masu mahimmanci.

  LIFAN tana ba da cikakkiyar mafita ta OEM na nasihu don tsarin atomatik daban-daban. Ana kera ƙirar atomatik zuwa tsayayyun bayanai dalla-dalla ƙarƙashin tsauraran matakan sarrafawa da haɗuwa ta atomatik don tabbatar da daidaitaccen aiki da inganci.

 • Robotic tips for Hamilton

  Nasihu na Robotic don Hamilton

  LIFAN Robotic Tukwici an tsara shi ta ƙwararrun injiniyoyi, kuma an ƙirƙira shi a cikin ɗakunan ɗakuna mai tsabta na 100,000, ana aiwatar da abubuwa tare da kayan aikin kyauta. Kafin aikawa ga abokan cinikinmu, duk samfuran suna samun dama ta hanyar tsayayyen tsari na QC wanda aka tabbatar dashi ta hanyar ISO 9001, tsarin sarrafa ingancin ISO13485, don tabbatar da mafi inganci. Muna ba da tabbacin cewa dukkan samfuran ba su da DNase / RNase, kuma ba pyrogenic ba ne don saduwa da mafi girman ma'auni na gwajin gwaji da kuma binciken asibiti.

  LIFAN Robotic Tips ana kerarre shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. An samar da saman tukwici ta hanyar tsari na musamman. Wannan aikin yana sanya saman saman ciki ya zama ruwa, saboda haka yana rage asarar samfuri kuma yana samar da mafi girman haɓaka lokacin aiki tare da kafofin watsa labaru masu mahimmanci.

  LIFAN tana ba da cikakkiyar mafita ta OEM na nasihu don tsarin atomatik daban-daban. Ana kera ƙirar atomatik zuwa tsayayyun bayanai dalla-dalla ƙarƙashin tsauraran matakan sarrafawa da haɗuwa ta atomatik don tabbatar da daidaitaccen aiki da inganci.

 • Robotic tips for Tecan(Teken)

  Nasihu na Robotic don Tecan (Teken)

  LIFAN Robotic Tukwici an tsara shi ta ƙwararrun injiniyoyi, kuma an ƙirƙira shi a cikin ɗakunan ɗakuna mai tsabta na 100,000, ana aiwatar da abubuwa tare da kayan aikin kyauta. Kafin aikawa ga abokan cinikinmu, duk samfuran suna samun dama ta hanyar tsayayyen tsari na QC wanda aka tabbatar dashi ta hanyar ISO 9001, tsarin sarrafa ingancin ISO13485, don tabbatar da mafi inganci. Muna ba da tabbacin cewa dukkan samfuran ba su da DNase / RNase, kuma ba pyrogenic ba ne don saduwa da mafi girman ma'auni na gwajin gwaji da kuma binciken asibiti.

  LIFAN Robotic Tips ana kerarre shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. An samar da saman tukwici ta hanyar tsari na musamman. Wannan aikin yana sanya saman saman ciki ya zama ruwa, saboda haka yana rage asarar samfuri kuma yana samar da mafi girman haɓaka lokacin aiki tare da kafofin watsa labaru masu mahimmanci.

  LIFAN tana ba da cikakkiyar mafita ta OEM na nasihu don tsarin atomatik daban-daban. Ana kera ƙirar atomatik zuwa tsayayyun bayanai dalla-dalla ƙarƙashin tsauraran matakan sarrafawa da haɗuwa ta atomatik don tabbatar da daidaitaccen aiki da inganci.

 • Low retention pipette tips

  Retananan riƙe bututun bututu

  PSunan shiryayye: Lowaramar tsararren bututun bututu / low shanyewar bututun bututu

  LIFAN tipsarancin riƙe bututun bututu ana ƙera shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. An samar da saman tukwici ta hanyar tsari na musamman. Wannan aikin yana sanya saman saman saman ya zama mai karfin ruwa, don haka ya rage asarar samfuri kuma ya samar da mafi girman haɓaka lokacin aiki tare da kafofin watsa labarai masu mahimmanci.

 • Universal Pipette Tips

  Nasihun Pipette na Duniya

  Sunan samfur: Universal Pipette Tips

  LIFAN Universal Pipette Tips ana kerarre shi ne daga kyakkyawan ingancin Propylene. Tukwici Micro Pipette kayayyaki ne masu kyau masu amfani don micropipettor.

 • PCR Membrane / PCR film

  PCR Membrane / fim ɗin PCR

  PCR Membrane na faranti na PCR 96/384, murfin murfin PCR membrane , na 96/384 PCR plate, farantin rijiyar muti, ya share tabo 100 a kowane buhu, buhu 5 a kowane hali: naman gwari, kwayoyin cuta da al'adun kananan halittu. * Za a iya ɗora shi don adana sarari kuma mai kyau don yanayin yanayin lab. * Kyakkyawan dacewa, ya dace da yawancin injunan. * EO bakararre ne ko marasa janaba * An saka su a cikin jakar takarda-filastik ko jakar filastik don hana gurɓatawa. * Akwai ...
 • PCR plate

  PCR farantin

  96 da kyau 200farantin ul pcr  

  384 rijiyar 40ul pcr

  Dukkanin faranti an kera su ne a cikin dakin tsabta na LIFAN don tabbatar da ingancin ingancin ƙirar. Hanyoyin mu masu yawa na polypropylene suna ba da kyakkyawan mafita don adana samfurin da saitin gwaji, yana ba da izinin sarrafa abubuwa masu narkewa da adana abubuwa cikin sauƙi. Duk faranti tsarin ANSI ne don dacewa tare da tsarin sarrafa kansa.

 • PCR Tubes

  PCR Tubes

  Ana ƙera kayayyakin PCR, daga ƙarancin budurwa, polypropylenes. Wannan sakamako a cikin bututu, tube da, nasihu da ke nuna cikakken daidaituwa tsakanin nuna gaskiya, taushi, ƙarfi, halaye masu ƙyama da ƙyamar gas.

 • Freezing Vials

  Vials masu daskarewa

  Vials masu daskarewa sune mafi kyawun zaɓin ku dangane da ƙimar inganci da fasaloli na musamman. * An ƙera shi daga PP mai ɗorewa da PE * Akwai tare da juzu'i 4: 0.5ml, 1.5ml, 2.0ml da 5.0ml * Zane zanen hulɗa yana tabbatar da dacewa kuma ba zai sha ruwa ko wata cuta ba. na rikodin mai sauƙi * Rufewa da ke ƙunshe da bututun ƙarfe na siliki na iya kauce wa malalar ruwa * Dunƙule hula don aikin hannu ɗaya * Yanayin zafin jiki: -196 ℃ -121 ℃ * Mai sauƙin-zuwa ...
 • Centrifuge Tubes

  Centrifuge Tubes

  Centrifuge Tubes an yi shi ne da polypropylene (PP), abu mai haske na polymer, wanda ake amfani da shi sosai a cikin ilimin ƙirar kwayoyin, ilimin kimiyyar sinadarai da binciken binciken biochemistry.

12 Gaba> >> Shafin 1/2